என்னைப் பற்றி
எனது பெயர் Dr.curesure .,BAMS.,
M.Sc(Psy).,M.Sc(Yoga).,M.Sc(Varmam).,
MBA(Hos.Mgt).,PG.Dip.Nutrition & Dietics.,
PG.Dip.Acupuncture.,
PG.Dip.Panchakarma.,
PGDGC.,PGDHM.,PGDHC.,FCLR.,
Latest topics
» வாஜீ கரணம் -குதிரை போல் தாம்பத்ய உறவில் ஆண்மகனை செயல்படவைப்பது எப்படி ?
by t.ainnar Fri 15 May 2015, 7:55 pm

» நான் காமத்திற்கு அடிமையாகி விட்டதாக கருதுகிறேன். என்னை தெளிவு படுத்தவும்.
by romeocruz Sat 02 May 2015, 11:12 pm

» கேள்விகளை போனில் கேட்பது நல்லதா அல்லது மெயிலில் கேட்பது நல்லதா?
by ronith Sat 02 May 2015, 2:56 pm

» EAR related issue
by Sakthivel2237 Mon 27 Apr 2015, 12:39 pm

» ஆலோசனை பெற -நீங்கள் தர வேண்டிய விவரங்கள் (முக்கியம் )
by vbrvlr Thu 09 Apr 2015, 8:37 pm

» ஆஸ்துமாவிற்கு சூப்பர் லேஹியம் -அகஸ்திய ரஸாயனம்
by malathy1 Sat 28 Mar 2015, 4:12 pm

» தகவலை எளிதில் என்னிடம் பரிமாற நீங்கள் செய்யவேண்டிய தொடர்பு பற்றி ..
by ravisshankar Wed 25 Mar 2015, 11:13 pm

» பன்றி காய்ச்சல் தடுப்பூசி -பக்க விளைவுகள் உள்ளதா ?
by yasar arafath Tue 03 Mar 2015, 1:11 am

» சாதாரண பேஸ் மாஸ்க்கால் பன்றி காய்ச்சல் வைரசை தடுக்க இயலாது
by yasar arafath Tue 03 Mar 2015, 1:09 am

» எட்டு மணி நேரம் வெளிக்காற்றில் எளிதாக வாழும் பன்றிகாய்ச்சல் வைரஸ் -H1 N1.
by yasar arafath Tue 03 Mar 2015, 1:06 am

» விந்து முந்துதலை தவிர்க்கும் ஆண்மை பெருக்கும் மூலிகை-part 4-ஜாதிக்காய் ,ஜாதி பத்ரி (படங்களுடன்)
by matheshu Wed 25 Feb 2015, 5:00 pm

» ISLAMIC WAY OF PRACTICING YOGA-full details-my project work
by mumzee Fri 30 Jan 2015, 2:58 pm

» புதியவர்களை வரவேற்கிறோம்
by kraja29 Tue 27 Jan 2015, 6:52 pm

» how to remove the Hair in privacy area for girls
by sara1989 Mon 26 Jan 2015, 6:31 pm

» வாய் நீர் சுரப்பிற்க்கான-சித்த மருந்து
by aanandk Sat 17 Jan 2015, 9:29 am

» Welcome greetings
by cpmrajesh Fri 09 Jan 2015, 10:13 am

» சென்னையில் முதன் முறையாக 08/01/2015 சொரியாசிஸ் நோய்க்கு பரிசோதனை முகாம்
by Admin Wed 07 Jan 2015, 3:45 am

» அப்படி என்னதான் இருக்கிறது பின்லாந்து கல்விமுறையில்?
by yasar arafath Tue 06 Jan 2015, 5:34 pm

» பித்த வெடிப்பு - மென்மையான பாதம் வேண்டுமா?
by yasar arafath Sun 04 Jan 2015, 10:01 pm

» நான் 35 வயதில் கண்ணாடி அணிந்தேன். 60 வயதில் அதை அகற்றி விட்டேன்.
by yasar arafath Sun 04 Jan 2015, 9:57 pm

» மலட்டுத்தன்மைக்கு ஒரு எளிய வீட்டு மருந்து
by yasar arafath Sun 04 Jan 2015, 9:51 pm

» உடல் எடையைக் குறைக்க
by yasar arafath Sun 04 Jan 2015, 9:47 pm

» சொரியாசிஸ் நோய் சிகிச்சை
by yasar arafath Sun 04 Jan 2015, 9:41 pm

» ஆண்மை நலம்
by yasar arafath Fri 02 Jan 2015, 3:56 pm

» ஆண்களுக்கான அழகு குறிப்பு
by yasar arafath Fri 02 Jan 2015, 3:40 pm

Tamil Blogs & Sites
Tamil 10 top sites [www.tamil10 .com ] TamilTopsiteUlavan
Log in

I forgot my password

தமிழ் மற்றும் ஆங்கிலத்தில் நமது வலையிலேயே டைப் செய்யலாம் (தமிழ் - தானியங்கி ஆங்கிலம் வேண்டுமென்றால் alt +n அழுத்தவும்)Alt+n அல்லது இதை
சொடுக்குங்கள்

(டைப் செய்யும்போது இங்கு வரும் அ-வை)
Related Posts Plugin for WordPress, Blogger...

பெண்கள் முகத்தில் மீசையா ?

View previous topic View next topic Go down

பெண்கள் முகத்தில் மீசையா ?

Post by தோழன் on Sun 28 Nov 2010, 7:58 pm

இந்த கட்டுரை -தகுந்த காரணங்களால் -இத் தள விதி முறைப்படி -admin -குழுக்களால் நீக்கப்பட்டுள்ளது ..தலைப்பும் கூட மாற்ற பட்டுள்ளது ..
சிரமத்திற்கு -ஏமாற்றத்திற்கு மன்னிக்கவும் ..

கூடிய விரைவில் இந்த கேள்விக்கான பதிலை நமது தளத்தில் உள்ள ஆயுர்வேத சித்த மருத்துவர்கள் தனது சொந்த கருத்தை ஆயுர்வேத சித்த அறிவியல் படி விளக்குவார்கள் ..

-admin

தோழன்
உதய நிலா
உதய நிலா

Posts: 421
Points: 899
Reputation: 4
Join date: 27/10/2010

View user profile

Back to top Go down

comment

Post by sumathimn on Wed 06 Mar 2013, 7:13 pm

very useful information Smile

sumathimn

Posts: 3
Points: 3
Reputation: 0
Join date: 06/03/2013
Age: 26
Location: Madurai

View user profile

Back to top Go down

View previous topic View next topic Back to top


Permissions in this forum:
You cannot reply to topics in this forum